Nội Thất 3 - Mĩ Thuật 07 - HBUI
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Nội Thất 3 - Mĩ Thuật 07 - HBUI

Tập thể lớp NT3 sẽ biến những giấc mơ thành sự thật...! 
PortalTrang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
Latest topics
» Thời trang nam - Giày Casual, new style 2013
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Sun Nov 17, 2013 1:21 am

» Thời trang nam - Áo thun bút chì, cho mọi lứa tuổi
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Sun Nov 17, 2013 1:07 am

» Thời trang nam - Giày Combat Boot, phong cách 2013
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Sun Nov 17, 2013 12:46 am

» Áo thun bút chì cực hot, giá cực cool, mẫu cực teen
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd100992 Sun Nov 17, 2013 12:26 am

» Giày nam - Kiểu dáng Casual, mạnh mẽ hơn cho bạn
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Sun Nov 17, 2013 12:12 am

» Giày nam - Giày Casual, giá cực hấp dẫn..
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Wed Nov 06, 2013 1:53 am

» Giày nam - Giày Casual, giá cực hấp dẫn
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Wed Nov 06, 2013 1:52 am

» Giày Combat Boot, một phong cách mới 2013
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Tue Nov 05, 2013 1:18 am

» Giày Combat Boot, một phong cách mới 2013
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Tue Nov 05, 2013 1:17 am

» Áo thun bút chì, phong cách mới cho nam.
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Mon Nov 04, 2013 12:40 am

» Áo thun bút chì, phong cách mới cho nam
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Mon Nov 04, 2013 12:32 am

» Giày Casual, cho phái nam thêm đẳng cấp
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Sun Nov 03, 2013 1:20 am

» Giày Casual, cho phái nam thêm đẳng cấp
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Sun Nov 03, 2013 12:54 am

» Giày vải nam - Nhẹ nhàng nâng bước chân chàng
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd100992 Wed Oct 30, 2013 1:20 am

» Quần shooc nam - style Hàn cực hấp dẫn, thu hút
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd100992 Wed Oct 30, 2013 12:28 am

» Thử sức mình với event thời trang hoành tráng nào
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Wed Oct 30, 2013 12:12 am

» Cuộc thi tìm kiếm tài năng thời trang 2013
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Mon Oct 28, 2013 11:24 pm

» Quần shooc nam phong cách Hàn Quốc cực cool
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Mon Oct 28, 2013 7:00 am

» Quần shooc nam phong cách Hàn Quốc cực cool
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Mon Oct 28, 2013 1:05 am

» Thời trang nam cực hot - Giày thể thao vải giá rẻ
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Mon Oct 28, 2013 12:48 am

» Thời trang nam cực hot - Giày thể thao vải giá rẻ
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Sun Oct 27, 2013 1:04 am

» Mùa đông sánh bước cùng giày vải cho nam
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Sun Oct 27, 2013 12:30 am

» Mùa đông sánh bước cùng giày vải cho nam
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd100992 Sat Oct 26, 2013 12:55 am

» Quần thun nam - Cho thu mát mẻ và năng động
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Sat Oct 26, 2013 12:52 am

» Thử sức mình cùng event thời trang cực đỉnh
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Tue Oct 22, 2013 1:17 am

» Giày nam, phong cách thể thao, năng động
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd100992 Tue Oct 22, 2013 12:25 am

» Quần thun nam, quần shooc mát mẻ, giá rẻ
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Mon Oct 21, 2013 11:36 pm

» Thêm tự tin hơn cùng cuộc thi thời trang
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Mon Oct 21, 2013 2:25 am

» Tự tin và chứng tỏ mình cùng cuộc thi thời trang
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Sat Oct 19, 2013 3:13 am

» Thời trang nam, quần sooc thun phong cách, giá rẻ
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd100992 Sat Oct 19, 2013 1:15 am

» Cùng tạo dáng và thể hiện cá tính bản thân
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Sat Oct 19, 2013 12:21 am

» Giày thể thao nam, nhanh hơn, men hơn, tự tin hơn
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Fri Oct 18, 2013 2:05 am

» Quần Sooc nam cực đẹp, đón mùa đông đến
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Thu Oct 17, 2013 10:14 am

» Tỏa sáng cùng cuộc thi thời trang cho giới trẻ
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Thu Oct 17, 2013 9:51 am

» Hãy đến và thể hiện tài năng của bản thân nào
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Sat Oct 05, 2013 3:35 pm

» Giày thể thao vải nam, nhẹ nhàng nâng bước
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Sat Oct 05, 2013 2:55 pm

» Quần Sooc cực đẹp, thun Zinif, thoải mái
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Sat Oct 05, 2013 2:15 pm

» Cùng thể hiện bản thân với cuộc thi thời trang
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Sat Oct 05, 2013 1:48 am

» Giày thể thao nam, phong cách và thu hút
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd100992 Sat Oct 05, 2013 1:22 am

» Giày thể thao vải, cho phái nam thêm mạnh mẽ
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd100992 Sat Oct 05, 2013 12:37 am

» Quần nam Zinif, giá rẻ chào mùa thu đến
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Fri Oct 04, 2013 11:56 pm

» Quần Sooc thun Zinif, cho bạn thêm trẻ trung
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Fri Oct 04, 2013 11:16 pm

» Tỏa sáng cùng cuộc thi thời trang dành cho mọi người
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Fri Oct 04, 2013 10:47 am

» Cùng thể hiện xì tai của bạn nào
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Fri Oct 04, 2013 10:30 am

» Áo sơ mi ca rô phong cách tài tử Hàn Quốc
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Mon Sep 30, 2013 2:10 pm

» Áo sơ mi nam cho thu 2013, đẹp nhất, rẻ nhất
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Mon Sep 30, 2013 1:47 am

» Áo thun nam, phong cách tự do, thoải mái, hot
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd100992 Mon Sep 30, 2013 1:07 am

» Áo sơ mi nam đậm phong cách bụi cho mùa thu
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Mon Sep 30, 2013 12:55 am

» Áo sơ mi nam sọc, kiểu dáng hot nhất hiện nay
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby cuong_hieu_92 Mon Sep 30, 2013 12:18 am

» Áo sơ mi cực hot cho nam, phong cách Ma Bư cool
Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Emptyby yamekd1009 Mon Sep 30, 2013 12:14 am

Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp

Go down 
thajthank_mt07
LonaFC
nhaquedidepleX30
Lớp Trưởng
8 posters
Tác giảThông điệp
Lớp Trưởng
Admin
Admin
Lớp Trưởng

Điểm số : 1681
Cảm ơn : 13

Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp EmptyFri Dec 03, 2010 9:10 pm

Kể từ giờ trở đi ,các bạn không đóng quỹ lớp sẽ có hình thức riếng, đừng lấy lí do các bạn đóng thì chết đói
còn ko đóng cũng chẳng chết ai.thật sự 10k hay 20k chẳng đáng bao nhiêu(chỉ là 1 đến 2 ly cà phê cóc ngoài vỉa hè),mà làm các bạn chết đói đc cả,các bạn tray lì
không đóng cả mấy tháng tích lại số tiền cũng khá lớn nên thấy sợ là điều tất nhẽ ,cho nên các bạn đóng thường xuyên thì tiền quỹ sẽ giảm đi.các bạn vẫn lấy tài liều bình thường ,lớp vẫn tổ chức hoạt động vui chơi cho các bạn,vẫn lấy tiền quỹ đi thăm thầy cô cho các bạn,vẫn in đĩa ,gọi điện hỏi lịch thi cho các bạn.các bạn không đóng thì mình nghĩ mất công bằng cho những bạn đã đóng rồi. cho nên mình sẽ có biện pháp cho những người được gọi là tray lì của lớp:

- các bạn không đc nộp bài cho thầy khi nộp bài thì,hay nộp đồ án ( vì các bạn ko đóng quỹ cho tiền in đĩa,các bạn sẽ tự in đĩa và tự nộp cho thầy cô)

- các bạn sẽ không được nhận tài liều mỗi khi có tài liệu tham khảo do lớp in.

- các bạn sẽ không được tham gia những hoạt động của lớp

- không đóng quỹ lớp là mất công bằng khi đi thăm thầy cô,hay 1 ngày lễ hay tổ chức một cái j đó,các bạn được quy vào lỗi không hòa đồng cùng lớp .và từ đó lớp có thể xét hạnh kiểm của các bạn cuối năm,và sổ đoàn của các bạn sẽ bị giảm xuống 1 bậc. (chúng tôi sẽ theo doi và cho các bạn vào sổ đen của lớp)

các bạn đừng chỉ biết nghĩ cho riêng mình mà hãy nghỉ cho cả 1 tập thể lớp!

tạm thời như vậy,còn ai bổ sung ý kiến thì cứ bổ súng nhé!

xin cảm ơn!

LTNT3

Được sửa bởi Lớp Trưởng ngày Sat Jul 23, 2011 2:01 am; sửa lần 1.
http://hiephoa.net
nhaquedidepleX30

Điểm số : 3
Cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp EmptySat Dec 04, 2010 1:18 am

1.ĐỀ NGHỊ LỚP TRƯỞNG KO DÙNG NHỮNG LỜI LẼ THIẾU TÔN TRỌNG CÁC BẠN NHƯ " CHẾT ĐÓI" "CHÂY LỲ"..BẢN THÂN TÔI KO MUỐN GÂY MÂU THUẨN NHƯNG BẤT ĐÒNG VỚI NHỮNG LỜI LẺ TRÊN.
2.VỀ CHUYỆN XẾP LOẠI HẠNH KIỂM,ĐÂY LÀ DO CẢ TẬP THẾ LỚP BẦU CHỌN CHỨ KO PHẢI LÀ DO CÁ NHÂN AI CÓ QUYỀN QUYẾT ĐỊNH VỀ VIỆC NÂNG VÀ HẠ.PHẢI CHĂNG VẤN ĐỀ TIỀN QUỶ LÀ QUYẾT ĐỊNH TẤT CẢ .
3.VẤN ĐỀ TIỀN QUỶ TÔI THẤY VIỆC THU CHI KHÔNG RÕ RÀNG DẪN ĐẾN SỰ MẤT LÒNG TIN CUẢ CÁC BẠN TRONG LỚP NÊN VIỆC KHÔNG ĐÓNG QUỶ LỚP LÀ ĐƯƠNG NHIÊN.NÓI ĐẾN VIỆC TÀI LIỆU IN TRONG HỌC TẬP TÔI THẤY CÁC BẠN PHẢI TỰ BỎ TIỀN TÚI RIÊNG ,NHỮNG CUỘC THĂM VIÊNG THẦY CÔ CŨNG KO RÕ RÀNG, TIÊU BAO NHIÊU VÀ KO AI BIẾT.
=>VẬY KÊT QUẢ TIÈN QUỶ Ở ĐÂU? NẾU TÍNH NHẨM RA THÌ SỐ TIỀN MÀ LỚP ĐÃ ĐÓNG GÓP LÀ KO NHỎ.
TÓM LẠI,TÔI MUỐN BAN CÁN SỰ LỚP THỐNG KÊ RÕ VIỆC CHI-TIÊU CUẢ LỚP TRONG 4NĂM QUA.VÌ TẬP THỂ-VÀ VÌ LÒNG TIN CUẢ MỖI CÁ NHÂN.
MONG BAN CÁN SỰ LỚP CÓ CÂU TRẢ LỜI SỚM NHẤT,
Lớp Trưởng
Admin
Admin
Lớp Trưởng

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp EmptySat Dec 04, 2010 2:57 pm

nhaquedidepleX30 đã viết:
1.ĐỀ NGHỊ LỚP TRƯỞNG KO DÙNG NHỮNG LỜI LẼ THIẾU TÔN TRỌNG CÁC BẠN NHƯ " CHẾT ĐÓI" "CHÂY LỲ"..BẢN THÂN TÔI KO MUỐN GÂY MÂU THUẨN NHƯNG BẤT ĐÒNG VỚI NHỮNG LỜI LẺ TRÊN.
2.VỀ CHUYỆN XẾP LOẠI HẠNH KIỂM,ĐÂY LÀ DO CẢ TẬP THẾ LỚP BẦU CHỌN CHỨ KO PHẢI LÀ DO CÁ NHÂN AI CÓ QUYỀN QUYẾT ĐỊNH VỀ VIỆC NÂNG VÀ HẠ.PHẢI CHĂNG VẤN ĐỀ TIỀN QUỶ LÀ QUYẾT ĐỊNH TẤT CẢ .
3.VẤN ĐỀ TIỀN QUỶ TÔI THẤY VIỆC THU CHI KHÔNG RÕ RÀNG DẪN ĐẾN SỰ MẤT LÒNG TIN CUẢ CÁC BẠN TRONG LỚP NÊN VIỆC KHÔNG ĐÓNG QUỶ LỚP LÀ ĐƯƠNG NHIÊN.NÓI ĐẾN VIỆC TÀI LIỆU IN TRONG HỌC TẬP TÔI THẤY CÁC BẠN PHẢI TỰ BỎ TIỀN TÚI RIÊNG ,NHỮNG CUỘC THĂM VIÊNG THẦY CÔ CŨNG KO RÕ RÀNG, TIÊU BAO NHIÊU VÀ KO AI BIẾT.
=>VẬY KÊT QUẢ TIÈN QUỶ Ở ĐÂU? NẾU TÍNH NHẨM RA THÌ SỐ TIỀN MÀ LỚP ĐÃ ĐÓNG GÓP LÀ KO NHỎ.
TÓM LẠI,TÔI MUỐN BAN CÁN SỰ LỚP THỐNG KÊ RÕ VIỆC CHI-TIÊU CUẢ LỚP TRONG 4NĂM QUA.VÌ TẬP THỂ-VÀ VÌ LÒNG TIN CUẢ MỖI CÁ NHÂN.

xl bạn là ai xin bạn nói tên thẳng ra ,ý kiến của được chấp thuận ,phải chăng bạn là 1 trong những người không đóng quỹ lớp nên cảm thấy mình mất công bằng ,
xl bạn tự bỏ tiền túi ra in tài liệu,khí đó chắc bạn nghỉ học nên buổi sau đi ko có,tự in là đúng lí do,vì chánh tình trạng dư thừa lớp chỉ in 1 số lượng nhất định ,cả tập thể lớp sẽ đánh giá bạn sau những hoạt động,tôi ko có quyền xếp loại ai cả,nhưng ko đóng quỹ lớp là không hòa đồng,vì những người không đóng với những có đóng là mất công bằng. nói ở lớp những bạn này nhẹ cũng như không,dùng động từ mạnh mà mấy người còn thấy quỹ lớp còn bỏ cả học đi về.
sao vậy!
còn chuyện chi tiêu thủ quỹ sẽ thông báo các bạn hàng tháng,nếu bạn không tin tưởng lớp thì bạn có thể làm thủ quỹ.
vì cũng chẳng ai thích làm lắm đâu,phải đi thu tiền từng người,nghe các bạn chửi,hỏi,rồi ghi chép tính toán ,rồi cả những lúc làm cầm 1 số tiền lớp trong tay lỡ mất thì phải chịu.
bạn yên tâm không ai nghĩ đen tối như bạn đâu.quỹ lớp dùng vào những việc vì lớp,chứ không của riêng ai hết.

do những bức xúc của mình với những người không đóng quỹ quá rồi nên mình nói nên thui,cũng chẳng sung sướng j khi phải làm vậy để các bạn phải sợ hay kinh mình cả.
các bạn thử đặt địa vì vào những người như mình thì các bạn sẽ thấy.
nếu các bạn muốn thì các bạn có thể làm luôn.

"chết đói" là có 1 thành viên trong lớp mình nói với tôi rằng là họ đóng họ sẽ chết đói,tôi không tự đặt za.còn đóng sẽ chẳng chết ai.(vậy mà có những bạn sẽ phải nhìn ăn thật đấy,các bạn ấy vẫn đóng đầy đủ)
các bạn nghĩ sao khi các bạn thấy đóng quỹ lớp thì lại trốn về.

"trây lì" bạn chất sao người ta nói vậy.không đóng quỹ thì là trây lì chứ sao....nó cũng chẳng nặng lắm đâu.những người không đóng quỹ lớp mới là người đáng kinh khi dùng tiền của lớp mà vẫn có tài liệu,vẫn có tên trong những ngày lễ của thầy cô.vẫn được nộp bài và in trên đĩa của người khác,.....!

"

LonaFC
LeVel 1
LeVel 1
LonaFC

Điểm số : 82
Cảm ơn : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp EmptySat Dec 04, 2010 3:27 pm

Mình thấy việc kêu gọi các bạn đóng quỹ lớp như vậy là đc đấy......mỗi nguời chỉ có 10k 1 tháng thì có đáng là boa nhiu đâu......tất cả tập thể lớp ai cũng như nhau đâu riêng gì ai đâu....Còn việc đóng hay không đó là ý thức của mỗi bạn mà thôi....Tất nhiên trong 1 tập thể chung phải có quỹ lớp như vậy để làm việc này việc kia chứ.......NGuời ta sao mình vậy thôi các bạn àh,.....Những bạn nằm trong ban cán sự lớp cũng mệt mỏi phải giữ dùm tiền quỹ lớp lắm chứ chẳng ai thèm "ăn " ba cái tiền lẽ đó đâu bạn ơi.....bạn nói thế ko sợ các bạn ý tự ái àh.......Mình thấy nếu bạn có gì thắc mắc về vấn đề thu chi quỹ lớp thì cứ hỏi thẳng các bạn ấy đi.....còn nhiệm vụ đóng tiền quỹ lớp thì bạn cứ đóng và kêu gọi mọi nguời đóng đầy đủ đi.....có nhiu đâu.....việc gì chuyện bé xé ra to như thế.....(kekeke chắc đây cũng là 1 trong những thành viên trốn quỹ lớp ý kiến đây.....)))
thajthank_mt07
LeVel 2
LeVel 2
thajthank_mt07

Điểm số : 170

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp EmptySun Dec 05, 2010 3:10 pm

Lớp Trưởng đã viết:
Kể từ giờ trở đi ,các bạn không đóng quỹ lớp sẽ có hình thức riếng, đừng lấy lí do các bạn đóng thì chết đói
còn ko đóng cũng chẳng chết ai.thật sự 10k hay 20k chẳng đáng bao nhiêu(chỉ là 1 đến 2 ly cà phê cóc ngoài vỉa hè),mà làm các bạn chết đói đc cả,các bạn tray lì
không đóng cả mấy tháng tích lại số tiền cũng khá lớn nên thấy sợ là điều tất nhẽ ,cho nên các bạn đóng thường xuyên thì tiền quỹ sẽ giảm đi.các bạn vẫn lấy tài liều bình thường ,lớp vẫn tổ chức hoạt động vui chơi cho các bạn,vẫn lấy tiền quỹ đi thăm thầy cô cho các bạn,vẫn in đĩa ,gọi điện hỏi lịch thi cho các bạn.các bạn không đóng thì mình nghĩ mất công bằng cho những bạn đã đóng rồi. cho nên mình sẽ có biện pháp cho những người được gọi là tray lì của lớp:

- các bạn không đc nộp bài cho thầy khi nộp bài thì,hay nộp đồ án ( vì các bạn ko đóng quỹ cho tiền in đĩa,các bạn sẽ tự in đĩa và tự nộp cho thầy cô)

- các bạn sẽ không được nhận tài liều mỗi khi có tài liệu tham khảo do lớp in.

- các bạn sẽ không được tham gia những hoạt động của lớp

- không đóng quỹ lớp là mất công bằng khi đi thăm thầy cô,hay 1 ngày lễ hay tổ chức một cái j đó,các bạn được quy vào lỗi không hòa đồng cùng lớp .và từ đó lớp có thể xét hạnh kiểm của các bạn cuối năm,và sổ đoàn của các bạn sẽ bị giảm xuống 1 bậc. (chúng tôi sẽ theo doi và cho các bạn vào sổ đen của lớp)

các bạn đừng chỉ biết nghĩ cho riêng mình mà hãy nghỉ cho cả 1 tập thể lớp!

tạm thời như vậy,còn ai bổ sung ý kiến thì cứ bổ súng nhé!

xin cảm ơn!

LTNT3
Đồng ý với Lớp trưởng..lẽ ra biện pháp này nên có từ lâu rồi.....
Lê Đức Thọ
LeVel 3
LeVel 3
Lê Đức Thọ

Điểm số : 412
Cảm ơn : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp EmptySun Dec 05, 2010 3:33 pm

Tài liệu thì vẫn cứ lấy bình thường, đĩa vẫn chép để nộp cho thầy như thường...
một hôm nọ để ý LT đi đòi từng người, bạn kia (giấu tên) đóng j mà đóng lắm, đóng để làm j, tui có thấy làm j để cần đến quỹ lớp đâu... nghe mà bức xúc ghê.

đóng để in tài liệu....tui có nhận đc cái tài liệu nào đâu????
(ai biểu k đi học cho thường xuyên, nghỉ học liên miên lâu lâu mò lên ai rảnh đâu mà đi phục vụ cho từng người)
http://gdpttuan.jimdo.com/
thajthank_mt07
LeVel 2
LeVel 2
thajthank_mt07

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp EmptySun Dec 05, 2010 3:41 pm

ĐỒNG Ý VỚI THỌ,ĐI HỌC THÌ KO ĐI ĐẦY ĐỦ,,Ở ĐÓ MÀ LÊN TIẾNG NÀY NỌ,,,NHỮNG LỜI THỌ KỂ T CŨNG ĐÃ TỪNG NGHE VÀ CHỨNG KIẾN..T RẤT BỨC XÚC,,NHƯNG CŨNG CHẲNG BIẾT LÀM GÌ...
xy312
Tập sự
Tập sự
xy312

Điểm số : 42

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp EmptySun Dec 05, 2010 4:02 pm

hummmmmmmmmmmmm..........
minh nghi tien quy lop moi thang 10k,neu cac ban dog day du tung thang thi do cung ko dag la bao nhieu,nhung neu don lai nhieu thang ko dog thi no la nhieu.nen minh ngi cac ban nen dog thuong xuyen thi moi viec chang co j to tat ca.mot nguoi vi moi nguoi ma.ca tap the lop dat ra nhu vay rui,minh la thanh vien trong lop thi cung chung tay huong ung theo.tien quy lo cung de fuc vu cho hoat dong,viec hoc tap cua lop thui.
va theo minh nghi neu cac ban da luon thac mac quy lop lam j,tieu vao viec j thi co the cuoi thang thu quy co the ke khai nhung khoan thu chi cho cac ban ay biet.khoi fai lam cac ban ay boan khoan nay no........
con tai lieu ban ko nhan dc thi co the do ban ko di hoc.vi chang co ly do gi ban di hoc ma thu quy phat tai lieu cho cac ban khac ma ko fat cho ban dc......
thajthank_mt07
LeVel 2
LeVel 2
thajthank_mt07

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp EmptySun Dec 05, 2010 4:10 pm

nhaquedidepleX30 đã viết:
1.LỚP TRƯỞNG NÓI ĐÚNG ĐÓ,,,CHẲNG CÓ GÌ LÀ THIẾU TÔN TRỌNG NGƯỜI KHÁC CẢ,LỚP TRƯỞNG CHỈ NÓI NHỮNG LỚI MÀ MẤY BẠN TRONG LỚP KO CHỊU ĐÓNG QUỸ NÓI THÔI,,,T CUG ĐÃ NHIỀU LẤN CHỨNG KIẾN KHI LOP TRUONG ĐẾN THU TIỀN QUỸ,,VÀ THẤY NHỮNG BẠN KO CHIU ĐÓNG QUỸ NÓI NHỮNG LỜI LẼ NHƯ ZAY!TRONG KHI TIỀN QUỸ CHỈ TỪ 10K-20K
2.VỀ CHUYỆN HẠNH KIỂM,BIẾT LÀ VIỆC ĐÓNG QUỸ KO QUYẾT ĐỊNH TẤT CẢ NHƯNG NÓ CŨNG GÓP 1 PHẦN ĐỂ XEM XÉT LẠI HẠNH KIỂM CỦA MỖI BẠN..KO ĐÓNG QUỸ LÀ ĐÁNH GIÁ VỀ Ý THỨC CỦA CÁC BẠN,Ý THỨC KO TỐT, CHẲNG LẼ VẪN CHO HANH KIỂM TÔT SAO? 1 CHÚT Ý THỨC CŨNG KO CÓ,,,THÌ LÀM ĐƯỢC GÌ NỮA...
3.CÒN VẤN ĐỀ CHI TIÊU KO RÕ RÀNG,NẾU CÓ Ý KIẾN GI THÌ SAO KO NÓI RA MÀ BÂY GIỜ LẠI NÓI BAN CÁN SỰ CHI TIÊU KO RÕ RÀNG,RỒI LẤY LÝ DO ĐÓ ĐỂ KO ĐÓNG TIỀN QUỸ LÀ SAI,LÀ THIẾU TÔN TRONG BAN CÁN SỰ RỒI!NẾU BẠN MUÔN THÌ BAN CÁN SỰ CÓ THỂ THỐNG KÊ RÕ RÀNG TRONG NĂM NAY CHO CÁC BẠN COI,CHỨ BAN CÁN SỰ CŨNG CÒN CÓ NHIỀU VIỆC PHẢI LÀM CHỨ ĐÂU CÓ THỜI GIAN MÀ NGỒI GIỮ LẠI CÁC THỐNG KÊ TRONG 3 NĂM TRƯỚC!
THEO BAN NÓI NẾU TÍNH NHẨM RA SỐ TIỀN QUỸ THU VÀO LÀ KO NHỎ NHƯNG CHI RA CHO LỚP CŨNG ĐÂU CÓ ÍT!
acmanu
Tập sự
Tập sự
acmanu

Điểm số : 33

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp EmptyMon Dec 06, 2010 5:42 am

Theo Thảo nghĩ thì chúng ta nên có 1 cuộc họp lớp để thẳng thắn trong vấn đề này, để có thể giải quyết những thắc mắc của mọi người.
Chuyện tiền bạc la vấn đề nhạy cảm, chúng ta nên rõ ràng trong chuyện này hơn để ko fai mất lòng giữa người thu và nguời đóng.
nhaquedidepleX30

Điểm số : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp EmptyTue Dec 07, 2010 2:10 pm

xin nhắc lai,tôi chi muốn bcs cong khai ve viêc chi tieu ro rang .
Con ban Thanh nói:một chut ý thức cũng ko có là sao,bạn nên tự kiểm về lời nói của mình,bạn nghĩ bạn đủ dư thừa về ý thưc để nói một người khác ko có ý thưc sao.
Các bạn phải hiểu một điều,sự rõ ràng và minh bạch luôn luôn cần cho bất kỳ một tập thể,một cơ quan nào ,nói trong phạm vi nhỏ thi đó la tạp thể chúng ta,còn nói trong phạm vi to hơn thì đó là cho xã hội đât nước.Khi các bạn còn đang trên ghế nhà trường đã làm việc như thế,thì ai biết được mot ngày nào đó khi ra ngoài phục vụ cho xã hội các bạn vô tình làm hại cho xã hội vói cách làm việc ko rõ ràng ấy.
Khi đứng đầu mọt tập thể các bạn phải chấp nhận hy sinh về nhiều thứ,đó là qui luật rồi.có chấp nhận hy sinh thì tập thể mới lớn mạnh dược.Chứ đâu phải làm lớp trưởng,lớp phó....chỉ để có chức danh thôi đâu,mà chưa gì hết mới đi thu va giữ tiền quĩ đã than khổ rồi.
Những điều tôi nói là vì tập thể chứ ko cho riêng ai.
tina.tnt
Tập sự
Tập sự
tina.tnt

Điểm số : 53

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp EmptyTue Dec 07, 2010 3:23 pm

hehee!!!!!!!!!!!!
Lớp Trưởng
Admin
Admin
Lớp Trưởng

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp EmptyTue Dec 07, 2010 3:58 pm

tina.tnt đã viết:
hehee!!!!!!!!!!!!

ồ nhà có mạng rồi hả chú!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp   Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp Empty

Thông báo tới những bạn không đóng quỹ lớp
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nơi anh ở không có mùa đông.
» Thông báo những bạn chưa lấy áo lớp .
» Thời trang nam - Đồng hồ Street Style - Năng động với sắc hè